SASA NI
WAKATI WAKO!

Kama kwa muda mrefu sasa umetafuta namna ya kupunguza uzito na kupata muonekano unaoutamani basi hapa ndiyo mwisho wa kutafuta!

Tsh 10,000/= tu!

TUMBO LINAPUNGUA KWANZA HALAFU SEHEMU NYINGINE ZINAFUATA!

Programu hii ni rahisi kuifuata na ina mfumo maalumu wa ulaji ambao husababisha tumbo kupungua kwa kiasi kikubwa sana kuanzia wiki ya kwanza!

Gigi Maenda

“Mara ya kwanza nilipoanza programu hii nilikuwa na uzito wa kg 120!. Kabla ya hapo nilihangaika sana kujaribu kupunguza uzito lakini nilikuwa nashindwa. 

Ndani ya wiki moja tu ya diet hii nilipungua kg 7 na hadi nafikia wiki ya nne nilipunguza jumla kg 13!


Tangu kipindi hicho niliendelea kula vyakula vinavyotajwa kwenye diet na hadi sasa nimefanikiwa kupunguza jumla ya kg 36″

Wiki mbili za kwanza za programu hii zimeundwa maalumu kwaajili ya kupunguza ukubwa wa tumbo lako! Baada ya muda huu utaona nguo zako zikianza kulegea kiunoni!

Siri ya mafanikio katika kupunguza uzito ni aina na kiasi cha chakula. Maelekezo katika diet hii yatakusaidia kuendelea kupunguza uzito hata baada ya kumaliza programu!.

VYAKULA VITAMU, MABADILIKO MAKUBWA!

Diet nyingi za kupunguza uzito zinalazimu kula vyakula visivyo na ladha nzuri hivyo kusababisha wengi kukata tamaa.

 

Vyakula vilivyopo kwenye meal plan ya programu hii ni vitamu sana na hata watu wasiotaka kupunguza uzito watapenda kula chakula chako!

PATA NAKALA YAKO NDANI YA SEKUNDE CHACHE!

"Ukishatuma malipo kwa namba ya simu (0714 97 55 04) utatumiwa kitabu chako kupitia WhatsApp mara moja! Au kupitia Email ukipenda!.
Asante na karibu sana!"
Gigi Maenda
"Kwa watumiaji wa paypal utapata ujumbe na link ya kuchukua kitabu chako mara baada ya malipo kukamilika!
Asante na karibu sana!"
Gigi Maenda